Diễn Đàn Lớp B4 | 2010 - 2013 | Trường THPT Nguyễn Trãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp B4 | 2010 - 2013 | Trường THPT Nguyễn Trãi

Tài sản quý giá nhất mà mỗi chúng ta đều có cho riêng mình, đó là những người bạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Công cụ laser mới chữa lành vết thương nhanh hơn và không để lại sẹo
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trúc trắng trẻo Sun Apr 12, 2015 1:29 am

» Cái đẹp của Tiếng Việt
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trúc trắng trẻo Sun Apr 12, 2015 1:21 am

» Giờ còn đâu ><
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trúc trắng trẻo Sun Apr 12, 2015 1:05 am

» Nhớ ngày mà ...
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trúc trắng trẻo Sun Apr 12, 2015 12:54 am

» Phần Mềm - Virtual DJ Pro v7.3 (500Mb) Full Sampler+Skins+Plugins+Effect
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby ailaaij Sun Oct 27, 2013 12:06 pm

» Những điều chưa biết về đồ chơi xe hơi Hot Wheels
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Sat Mar 03, 2012 9:43 pm

» Vài hình ành + 1 đống avatar hài hước
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Sun Dec 11, 2011 1:10 pm

» Chế xe khủng bằng bật lửa gas !
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Mon Oct 31, 2011 11:15 pm

» Slogan + Status vui
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Thu Oct 13, 2011 10:10 pm

» Đề bài tập làm văn số 2
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Đăng Đạo Đức Fri Sep 30, 2011 10:32 am

» Lết vì cười với phim hoạt hỉnh 3D
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Đăng Đạo Đức Sat Sep 24, 2011 9:28 pm

» Dream độ từ A -> Z
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby blucelee Mon Sep 19, 2011 9:42 pm

» Con người bị phân hủy như thế nào?
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Sun Sep 18, 2011 10:25 pm

» Thanh niên B4 vào học anh này - Không sợ ma nè!
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby Trung - Ông nội Admin Sun Sep 18, 2011 10:23 pm

» Hot Girl B4
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Emptyby blucelee Sun Sep 18, 2011 8:44 pm

Top posters
Son Thị Ủn (294)
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Vote_lcapKim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Voting_barKim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Vote_rcap 
Trung - Ông nội Admin (290)
Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Vote_lcapKim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Voting_barKim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Vote_rcap 
Đăng Đạo Đức (167)
ŦàÏ•Ťųŋğ•Ťăňğ (124)
Ngân Nhân Hậu (89)
Thọ Thiên Thần (47)
lê_tô (37)
Đù Mạc Khạp (26)
Admin (25)
Nga Ngây Ngô (21)
Tổng Số Lượt Truy Cập
Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp

Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra?

Go down 
Tác giảThông điệp
Son Thị Ủn
V.I.P
V.I.P
Son Thị Ủn

Điểm : 545
Đến từ : Nơi bắt đầu t.y của đôi vc Bổ Luống - Kon ông Long Văn Hưởng và pà Jang Thị Thắm

Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? Empty
Bài gửiTiêu đề: Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra?   Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? EmptyMon Jun 06, 2011 8:42 pm

Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra? 110530sh1

Trong tập SBS’s Strong Heart phát sóng ngày 6 tháng 6, Kim Heechul đã chia sẻ về những mối quan hệ trong quá khứ của anh ấy.

Kim HeeChul thú nhận “Như nhiều tin đồn, trước đây tôi đã có bạn gái. Có thể tôi sẽ làm mọi người thất vọng, nhưng tôi thậm chí có bạn gái sau khi debut. Thực tế, bạn gái tôi là người nổi tiếng”.

“Nhưng tôi luôn bị đá. Bạn gái cũ của tôi khi chia tay đã nói rằng “Anh thật sự yêu em sao?”, Kim Hee Chul nói thêm. Lee Young Ah, bạn của Hee Chul giải thích “Heechul là một người bạn tốt, nhưng anh ấy không biết phải làm gì với bạn gái của mình”.

Hee Chul nói “Tôi luôn xấu hổ trước bạn gái và nếu cô ấy nổi giận với tôi thì tôi chỉ biết hôn cô ấy. Tôi dành nhiều thời gian để chọn 1 món quà, nhưng khi trao nó, tôi lại như ném nó cho cô ấy”. Phong cách hẹn hò của Hee Chul nhận được sự phản đối của các diễn viên nữ cùng tham gia chương trình.

Với câu hỏi “Anh sẽ để cho bạn gái ra đi khi cô ấy muốn chia tay?” Kim Hee Chul nói “Tôi phải để cô ấy đi, tôi không thể giữ cô ấy lại mặc dù tôi không hề muốn để cô ấy rời xa tôi”. Anh tiếp tục “Sulli nhỏ hơn tôi 11 tuổi và cô ấy nói rằng “Em chỉ cần tránh xa những chàng trai như anh, đúng không?””.

Kim Hee Chul nói “Trong năm 2010, tôi đã đi chơi với 1 người nổi tiếng và tôi nói trước với quản lý và 1 hãng báo chí rằng hãy viết một bài báo nói rằng lúc đó tôi đang đuổi theo cô ấy nếu như scandal nổ ra. Đó là cách để tôi bảo vệ cô ấy bởi vì 1 công ty truyền thông đã phát hiện ra buổi hẹn hò và nữ nghệ sỹ luôn phải chịu nhiều tổn thương hơn”.

Anh ấy nói thêm “Trong khi đó, tôi đã không chu đáo với bạn gái tôi. Khi cô ấy gọi cho tôi bởi vì cô ấy nhớ tôi, tôi sẽ nói “Anh đang bận họp” và cuối cùng, tôi bị đá. Hiện tại, tôi không hẹn hò với ai, nhưng tôi sẽ không biết phải làm thế nào khi tôi có bạn gái trong tương lai”.

Một thành viên khác của Super Junior, Shindong nói đùa “Phụ nữ nghĩ rằng họ có thể thay đổi Kim Hee Chul. Họ thử thay đổi anh ấy trong 3 tháng và họ bỏ cuộc: họ đá anh ấy”.

Source: Daum by Hanna | korea.com
Posted: 2regina1 (www.sup3rjunior.wordpress.com)
Link: Sup3rjunior.com
ThienHuong90@KST.vn

Kim Hee Chul, bị đá bởi bạn gái nổi tiếng. Chuyện gì xảy ra?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hee Chul của SuJu hát karaoke cùng những người bạn nổi tiếng
» Nói chuyện vs người nước ngoài bằng tiếng Anh, tại sao ko ???
» Tiết lộ CF "Lotte Duty Free" với nhiều sao nổi tiếng
» Cái đẹp của Tiếng Việt
» [GameShow] Phiên âm tiếng Anh